ELCB (Aptomat chống rò) Fuji Electric 2P 10kA, EW100EAG
Khuyến mãi nổi bật
| Thương hiệu | Fuji Electric |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Dòng sản phẩm | G-Twin |
| Số cực | 2 |
| Dòng cắt | 10kA |
| Kích thước (DRC) | 100x50x84 |
| Khối lượng | 500g |
1. Giới thiệu sản phẩm:
- Chất lượng vượt trội, đáp ứng hầu hết các tiêu chuẩn trên toàn thế giới
- Nhỏ gọn và hiệu suất cao
+ Kích thước nhỏ hơn đến 53% so với các dòng sản phẩm tiền nhiệm
- Thân thiện với môi trường.
+ Với kỹ thuật xanh tiên tiến cùng với sự hỗ trợ tiết kiệm năng lượng ít tác động vào môi trường
+ Dễ dàng tái chế bằng cách đánh dấu các bộ phận chính bằng tên của vật liệu được sử dụng.
+ Đặc biệt theo chuẩn RoHS không chứa Cadium an toàn cho người dùng và môi trường.
1.1. Tổng quan sản phẩm và phụ kiện ELCB
1.2. Diễn giải mã hàng
1.3. Kích thước
STT |
Mô tả |
Mã hàng |
Dòng định mức (A) |
Dòng rò bảo vệ |
1 |
EW100EAG-2P050B |
50A |
30mA |
2 |
EW100EAG-2P050C |
100mA |
3 |
EW100EAG-2P060B |
60A
30mA |
4 |
EW100EAG-2P060C |
100mA |
5 |
EW100EAG-2P063B |
63A
30mA |
6 |
EW100EAG-2P063C |
100mA |
7 |
EW100EAG-2P075B |
75A
30mA |
8 |
EW100EAG0-2P75C |
100mA |
9 |
EW100EAG-2P100B |
100A
30mA |
10 |
EW100EAG-2P100C |
100mA |