RCBO Fuji Electric BC32E1CL 4P 6kA 30mA
Tình trạng:
Mới 100%, chính hãng Fuji Electric
Bảo hành:
- 12 tháng
- 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất
Giá đã bao gồm VAT 10%
0₫
Tiết kiệm:
Khuyến mãi nổi bật
1. Giới thiệu sản phẩm
1.1 Tổng quan sản phẩm và phụ kiện RCBO:
1.2 Diễn giải mã hàng:
2. Kích thước:
STT | Mô tả | Mã hàng | Dòng định mức (A) |
1 | RCBO Fuji Electric BC32E1CL 4P 6kA 30mA | BC32E1CL-4P006 | 6A |
2 | BC32E1CL-4P010 | 10A | |
3 | BC32E1CL-4P016 | 16A | |
| 4 | BC32E1CL-4P020 | 20A | |
| 5 | BC32E1CL-4P025 | 25A | |
| 6 | BC32E1CL-4P032 | 32A |