Role nhiệt Shihlin TH-P60TAV(E) 80A(60-100)
Tình trạng:
Mới 100%, chính hãng Shihlin Electric
Bảo hành:
Thời gian bảo hành 12 tháng.
1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất
Giá đã bao gồm VAT 10%
333.450₫
Giá thị trường:
513.000₫
Tiết kiệm:
Khuyến mãi nổi bật
| Thương hiệu | Shihlin Electric |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Dải điều chỉnh nhiệt (A) | 80A(60A-100A) |
| Sử dụng cho Contactor | S-P60T ; S-P80T |
1. Giới thiệu chung Role nhiệt Shihlin TH-P60TAV(E) 80A(60A-100A)
( đang cập nhật)
2. Diễn giải mã hàng
(đang cập nhật)
3. Kích thước
4. Tài liệu tham khảo
Role nhiệt Shihlin TH-P12(E) 11A(9-13)
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 6...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 5...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 4...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 3...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 2...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 4P 1...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 6...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 5...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 4...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 3...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 2...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 3P 1...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 6...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 5...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 4...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 3...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 2...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL 2P 1...
RCBO (CB chống giật) Shihlin BHL-A 1P...
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 63A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 50A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 40A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 32A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 25 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 20A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 16A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 10A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 4P 6A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 3P 63A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 3P 50A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 3P 40A 6kA
MCB (CB Tép) Shihlin BHA 3P 32A 6kA