Relay Idec RN2S-NL-A115 5A 8 chân dẹp có đèn 115VAC
Tình trạng:
Mới 100%, chính hãng Idec
Bảo hành:
1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất
Giá đã bao gồm VAT 10%
Khuyến mãi nổi bật
| Trọng lượng | 35g |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 đến +60°C |
| Dòng sản phẩm | RN2S |
| Số cực | 2 |
| Số chân cắm | 8 chân dẹp |
| I(max) | 5A |
| Nguồn cấp | 115V AC |
| Chất liệu tiếp điểm | Bạc |
| Độ ẩm | 5% - 85% RH |
| Số lần đóng mở cơ ( thấp nhất) |
AC: 50,000,000 DC: 100,000,000 |
| Số lần đóng mở điện ( thấp nhất) | 200000 |
1. Giới thiệu sản phẩm
Relay Idec RN2S-NL-A115 5A 8 chân dẹp có đèn 115VAC là sản phẩm thuộc dòng Relay kinh tế của hãng Idec - thương hiệu đến từ Nhật. Cấu tạo relay có thiết kế nhỏ gọn, vỏ bọc màu vàng, trong suốt nên có thể thấy rõ cấu tạo bên trong.
Tiếp điểm của Relay IDEC được thiết kế có thể chịu được dòng điện lớn: 10A (RU2S), 6A (RU4S), 5A (RN2S), 3A (RN4S). Đế Relay có 2 kiểu: Loại chân đế và loại cắm board. Sản phẩm Relay IDEC luôn tuân thủ nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn về môi trường và đạt được tiêu chuẩn về chất lượng như: UL,CSA, c-UL, EN. Với những ưu điểm trên người dùng có thể hoàn toàn an tâm khi lựa chọn và sử dụng sản phẩm này.