Biến tần INVT GD200A-004G/5R5P-4 3P 380V 4kW/5.5kW
Tình trạng:
Mới 100%, chính hãng INVT.
Bảo hành:
Thời gian bảo hành 24 tháng.
1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất
Giá đã bao gồm VAT 10%
Liên hệ
Khuyến mãi nổi bật
Mã sản phẩm | GD200A-004G/5R5P-4 |
Thương hiệu | INVT |
Số pha | 3P |
Điện áp | 380V |
Công suất | 4kW (HD), 5.5kW (ND) |
Trọng lượng | 3200g |
1. Giới thiệu biến tần INVT GD200A-004G/5R5P-4:
2. Các chức năng điều khiển chính:
- Điều khiển Vector không gian (SVPWM), Sensorless vector (SVC), điều khiển torque (lực căng).
- Torque khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
- Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
- Truyền thông: Modbus, RS485.
- Keypad có thể lấy rời để giám sát và cài đặt từ xa, sao chép được thông số. Có thể tháo rời với công suất từ 18kW trở lên, khoảng cách tối đa 150m.
- Bộ lọc C3 theo tiêu chuẩn IEC 61800-3.
- Tích hợp sẵn bộ điều khiển thắng động năng (DBU) cho biến tần từ 30 kW trở xuống
- 30 chức năng bảo vệ động cơ và biến tần.
3. Kích thước
Kích thước Wall mounting Biến tần GD200A
| Kích thước (mm) | W1 | H1 | D1 |
4kW~5.5kW | 170.2 | 292 | 167 |